Thư viện ảnhKỹ Năng Sử Dụng Đũa Lớp Happy Posted on 21/06/202223/06/2022 by Edu School 21 Th6 Hôm nay các bạn lớp #Happy được cô đã hướng dẫn thao tác sử dụng đũa. Hoạt động này thật bổ ích, giúp các con rất nhiều trong việc:Tăng cường vận động tinhKhả năng tập trung tốtKết hợp tay và mắt linh hoạtRèn luyện kĩ năng cầm đũa gắp thức ăn khi ăn cơm. Các bạn ấy trông thật khéo léo phải không ạ, bố mẹ cùng con rèn kỹ năng này tại nhà nhé! Ba mẹ xem thêm hình ảnh tại đây: Kỹ Năng Sử Dụng Đũa Lớp Happy HOẠT ĐỘNG TẠO HÌNH TÔ MÀU LÁ CỜ VIỆT NAM CỦA LỚP #BABY BÉ LÀM QUEN TIẾNG ANH VỚI NGƯỜI BẢN NGỮ LỚP BABY LỄ GIÁNG SINH AN LÀNH TẠI NHÀ THỜ THÁI HÀ THƯ THÔNG BÁO DÃ NGOẠI – THÁNG 11.2023