Thư viện ảnhGiờ Học Âm Nhạc: Học Bài Hát ” Mùa Hè Đến” Lớp Baby Posted on 20/04/2021 by Edu School 20 Th4Giờ Học Âm Nhạc: Học Bài Hát ” Mùa Hè Đến” Lớp #Baby Hãy nhìn các em bé hạnh phúc, tập trung, vui vẻ, hòa mình vào không gian âm nhạc sẽ thấy ÂM NHẠC KÌ DIỆU đến thế nào? Âm nhạc không chỉ giúp trẻ phát triển về mặt ngôn ngữ, nhận thức, tư duy, khả năng hòa nhập với cộng đồng, mà còn giúp trẻ tự tin và sống chan hòa, vui vẻ hơn. Cùng tham gia lớp học âm nhạc với các bạn nhỏ Mầm non #BúpMăngNon các bạn nhé! Ba mẹ xem thêm hình ảnh tại đây: Giờ Học Âm Nhạc: Học Bài Hát ” Mùa Hè Đến” Lớp Baby Giờ Học Tạo Hình: “Tô Màu Cầu Vồng” Lớp Baby Tết Hàn Thực 3/3 Âm Lịch Lớp Panda Hoạt Động Học _ Giờ Tập Viết: Rèn “Chữ Viết” Trên Bảng Viết Con Lớp Happy Giờ Học Toán: Phân Biệt To_Nhỏ Của Lớp Baby