Thư viện ảnhHọc Tiếng Anh Thật Là Vui!! Posted on 30/09/202217/10/2022 by Edu School 30 Th9 Ở nhà, các con giao tiếp với bố mẹ bằng ngôn ngữ dân tộc, bằng tiếng mẹ đẻ. Nhưng khi đến với Mầm non #Búp_Măng_Non, các con được học thêm môn Tiếng anh, để có thể giao lưu, khám phá thế giới cùng với các bạn người nước ngoài. Để khi lớn lên, các con có thể tự tin định vị được bản thân trong thế giới hội nhập. Các con vui vẻ, hào hứng trong từng tiết học Được chơi những trò chơi thú vị nhưng đem lại hiệu quả trong học tập Được học trực tiếp cùng thầy giáo người nước ngoài Sự tò mò, thích thú hiện rõ trên khuôn mặt của các con Mời bố mẹ cùng theo dõi giờ học Tiếng anh với thầy giáo nước ngoài của các bạn nhỏ lớp #Happy nhé! Ba mẹ xem thêm hình ảnh tại đây: Học Tiếng Anh Thật Là Vui!! HOẠT ĐỘNG TẠO HÌNH TÔ MÀU LÁ CỜ VIỆT NAM CỦA LỚP #BABY BÉ LÀM QUEN TIẾNG ANH VỚI NGƯỜI BẢN NGỮ LỚP BABY LỄ GIÁNG SINH AN LÀNH TẠI NHÀ THỜ THÁI HÀ THƯ THÔNG BÁO DÃ NGOẠI – THÁNG 11.2023